Vietnamese Deviants
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NỘI QUY BOX LITERATURE ^_^

Go down

NỘI QUY BOX LITERATURE  ^_^ Empty NỘI QUY BOX LITERATURE ^_^

Bài gửi by killien_huynh 20/8/2007, 12:01 am

SpotLeft SpotLeft CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI VĂN THƠ CÁC CỦA VIETDEVSpotRight SpotRight
boogie boogie boogie boogie boogie
ClapClap ClapClap ClapClap ClapClap ClapClap

Đây sẽ là nơi để các bạn đến để chia sẻ những tác phẩm văn chương của bạn đến với mọi người ở VIETDEVIANTS . Topic mong muốn nhận được các tác phẩm đủ mọi thể loại từ các bạn, ví dụ như:thơ, truyện, fanfiction, kịch bản... Headbang Tuy nhiên để đảm bảo tính hợp pháp và thuần phong mĩ tục, mình mong các bạn sẽ đọc kĩ và tuân thủ theo những nội quy dưới đây Reading :

*Thứ nhất: không post những tác phẩm có nội dung không lành mạnh, liên quan đến chính trị, tôn giáo, vi phạm thuần phong mĩ tục...Nghiêm cấm các thể loại như hentai, yaoi, yuri...
*Thứ hai: các tác phẩm phải - là - của - bạn, nếu là sưu tầm hay do bạn dịch thì nên ghi rõ là tác phẩm sưu tầm, tránh gây nhầm lẫn. Nếu phát hiện trường hợp "đạo văn" thỉ sẽ bị cảnh cáo hoặc ban nick.
*Thứ ba: cách post bài
_ Bạn nên dùng font tiếng Việt cho tác phẩm của mình.
_Trước mỗi tác phẩm nên có những ghi chú như sau:
+ Thể loại ( truyện, thơ, fanfic...)
+ Tên tác giả ( nếu là truyện dịch hay sưu tầm )
+ Tên phim, truyện và tên nhân vật ( nếu là fan fiction)
+ Lời giới thiệu của tác giả ( khuyến khích ngắn gọn và thu hút người đọc càng nhiều càng tốt )
*Thứ tư: Đừng Spam . Sau mỗi tác phẩm bạn đều có thể góp ý và nêu cảm nhận của mình, nó có thể ngắn gọn nhưng súc tích và có tính xây dựng. Các bạn đừng nên post những góp ý vô nghĩa, đả kích hoặc chửi bới, khiêu khích...vô tình phá hoại diễn đàn của chúng ta.

Gia quy văn thơ các trước mắt là như vậy, mong các bạn đóng góp ý kiến để Topic ngày càng phát triển cùng với Forum Airbone
killien_huynh
killien_huynh
Moderator
Moderator

Nữ
Job : otaku

http://www.killien.deviantart.com